Bộ định vị gốc quay van 10A-700EL1000, Kinetrol 10A-700EL1000, Đại lý Kinetrol Việt Nam
  • Kinetrol
  • 10A-700EL1000
  • Liên hệ
LTD Automation tự hào là đại lý phân phối sản phẩm 10A-700EL1000 hãng Kinetrol uy tín tại Việt Nam
==>Tại sao chọn mua sản phẩm 10A-700EL1000 hãng Kinetrol tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Đội kỹ thuật nhiều kinh nghiệm hỗ trợ tư vấn + hậu mãi dài lâu
- Sản phẩm được bảo tối thiểu 12 tháng
Liên hệ tư vấn: Mr Hà
Số điện thoại: 0914 643 179
Mail: sale08@ltdautomation.com.vn
  • Model: 10A-700EL1000
  • Mô tả đầy đủ:
    • “ACTUATOR MODEL 10 & NAMUR ADAPTOR WITH EL POSITIONER CW / ANGLE RETRANSMIT”
  • Hãng sản xuất:
    • Kinetrol
  • Xuất xứ:
    • United Kingdom (UK)
  • Kiểu actuator:
    • Double Acting Pneumatic Rotary Actuator
  • Góc quay:
    • Điều chỉnh từ 78° đến 100°
  • Mô-men xoắn:
    • 416 Nm tại 7 bar / 100 psi
  • Tín hiệu điều khiển:
    • 4–20 mA
  • Tín hiệu phản hồi:
    • 4–20 mA Angle Retransmit