  • ONICON - USA
  • F-1100-11-A1-2221
  • Liên hệ
LTD Automation tự hào là đại lý phân phối sản phẩm F-1100-11-A1-2221 hãng ONICON uy tín tại Việt Nam
==>Tại sao chọn mua F-1100-11-A1-2221 hãng ONICON tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Hỗ trợ tư vấn - chính sách hậu mãi
- Sản phẩm được bảo tối thiểu 12 tháng
Liên hệ tư vấn:
- sale02@ltdautomation.com.vn
APPLICATIONS
  • • Domestic/municipal water*
  • • Clean process water*
Loại thiết bị: Đồng hồ đo lưu lượng tuabin dạng chèn (insertion) và dạng ống (inline)
Đường kính ống áp dụng: Từ ¾" đến 72"
Dải vận tốc dòng chảy: 0,17 đến 30 ft/s (tương đương 0,05 đến 9,14 m/s)
****Độ chính xác:
  • ±0,5% giá trị đọc tại vận tốc đã hiệu chuẩn
  • ±1% từ 3 đến 30 ft/s (tỷ lệ turndown 10:1)
  • ±2% từ 0,4 đến 20 ft/s (tỷ lệ turndown 50:1)
  • Nguồn cấp: 24 ±4 V AC/DC, 100 mA
***Nhiệt độ chất lỏng:
  • Trung bình: 150°F liên tục, 200°F đỉnh
  • Cao: 280°F liên tục, 300°F đỉnh (cần tùy chọn vật liệu 316 SS)
  • Áp suất vận hành tối đa: 400 PSI
*** Tín hiệu đầu ra:
  • Analog: 4-20 mA, 0-10 VDC hoặc 0-5 VDC
  • Tần số: 0-15 V đỉnh, lập trình được
  • Tiếp điểm khô: 100 mA, 50 V, thời gian đóng mở lập trình được