  • ONICON - USA
  • F-1100-11-A1-2223-503
  • Liên hệ
==>Tại sao chọn mua F-1100-11-A1-2223-503 hãng ONICON tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
Đường kính ống áp dụng: Từ ¾" đến 72"
Dải vận tốc dòng chảy: 0,17 đến 30 ft/s (tương đương 0,05 đến 9,14 m/s)
****Độ chính xác:
  • ±0,5% giá trị đọc tại vận tốc đã hiệu chuẩn
  • ±1% từ 3 đến 30 ft/s (tỷ lệ turndown 10:1)
  • ±2% từ 0,4 đến 20 ft/s (tỷ lệ turndown 50:1)
  • Nguồn cấp: 24 ±4 V AC/DC, 100 mA
  • Áp suất vận hành tối đa: 400 PSI
  • Tần số: 0-15 V đỉnh, lập trình được
  • Tiếp điểm khô: 100 mA, 50 V, thời gian đóng mở lập trình được