LVCN4121-14-ETFE, Cảm biến đo mức LVCN4121-14-ETFE, Đại lý Omega tại Việt Nam
  • Omega
  • LVCN4121-14-ETFE
  • Liên hệ
LTD Automation tự hào là đại lý phân phối sản phẩm LVCN4121-14-ETFE hãng Omega uy tín tại Việt Nam
==>Tại sao chọn mua sản phẩm LVCN4121-14-ETFE hãng Omega tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Đội kỹ thuật nhiều kinh nghiệm hỗ trợ tư vấn + hậu mãi dài lâu
- Sản phẩm được bảo tối thiểu 12 tháng
Liên hệ tư vấn: Mr Hà
Số điện thoại: 0914 643 179
Mail: sale08@ltdautomation.com.vn
🧪 Tổng quan chức năng
⚙️ Thông số kỹ thuật nổi bật
Thuộc tính Giá trị
Loại cảm biến Cảm biến mức dẫn điện (Conductive Level Switch)
Model LVCN4121-14-ETFE
Chiều dài điện cực 14 inch (~356 mm)
Vật liệu phủ ETFE (Ethylene Tetrafluoroethylene) – chống ăn mòn, chịu nhiệt cao
Nguồn cấp 24 VDC
Ngõ ra Relay SPDT 5A, 250 VAC
Nhiệt độ hoạt động -10°C đến 120°C
Áp suất tối đa 290 psi (~20 bar)