MDS5008A/L, Biến tần Servo MDS5008A/L, Stober MDS5008A/L, Đại lý Stober Việt Nam
  • Stober
  • MDS5008A/L
  • Liên hệ
LTD Automation tự hào là đại lý phân phối sản phẩm MDS5008A/L hãng Stober uy tín tại Việt Nam
==>Tại sao chọn mua sản phẩm MDS5008A/L hãng Stober tại LTD Automation:
- Uy tín tạo nên thương hiệu
- Sản phẩm chính hãng 100%
- Đội kỹ thuật nhiều kinh nghiệm hỗ trợ tư vấn + hậu mãi dài lâu
- Sản phẩm được bảo tối thiểu 12 tháng
Liên hệ tư vấn: Mr Hà
Số điện thoại: 0914 643 179
Mail: sale08@ltdautomation.com.vn
Biến tần MDS5008A
MV0000000903
Servo inverter
Recommended motor power 0.75 kW
Rated current 1,7 A
Maximum current 200% @ 5s A
Maximum current 250% @ 2s
Input voltage 3 x 400V +32/-50% 50Hz
Input voltage 3 x 480V +10/-58% 60Hz
Protection class IP20
Dimensions H x W x D 300 x 70 x 175 mm
Operation For synchronous servo motor
Power supply Low Level, 24V external
Software Standard
Version Version 5.6 or later
Application Standard application
Weight 2.2 kg
Type electronics MDS 5008A