Động cơ điện HMA4 80 2-4, 4104080-0.75-050101-S-026795
  • Hoyer - Germany
  • HMA4 80 2-4, 4104080-0.75-050101-S-026795
  • Liên hệ
LTD Automation cam kết:
- Thiết bị chính hãng 100%
Thông tin kỹ thuật
230 VD / 400 VY – Động cơ Hoyer IE4 ≤ 3 kW
400 VD / 690 VY – Động cơ Hoyer IE4 ≥ 3 kW
Tuân thủ các tiêu chuẩn của EU
Liên minh Châu Âu đã đưa ra các tiêu chuẩn quy định mới, nâng cao các yêu cầu về hiệu quả đối với động cơ điện. Cụ thể, các động cơ có công suất định mức 75 kW và 200 kW hiện được yêu cầu phải đáp ứng tiêu chuẩn IE4 (Hiệu suất siêu cao cấp).